สำนักงานพัฒนาบุคคล ร่วมกับ วิทยาลัยศิลปศาสตร์ จัดโครงการฝึกอบรม หลักสูตร ภาษาอังกฤษเพื่อการติดต่อประสานงานภายในองค์กร วันที่ 30 มกราคม 2566 เวลา 13.00-16.00 น. ห้อง 1-605 ชั้น 5 อาคารอาทิตย์ อุไรรัตน์
วิทยากร อ.ปวริศร ซ่อมศิลป์ และ อ.วิษณุพงศ์ สุขสาคร
สมรรถนะ
- ความรับผิดชอบในงาน
- ทักษะการใช้ภาษาอังกฤษ
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/PUB65-eng-communication.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3758.jpg.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3813.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3790.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3765.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3763.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3815.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3821.jpg)
- สามารถดูรูปเพิ่มเติมได้ที่นี่… คลิก