สำนักงานพัฒนาบุคคล จัดโครงการฝึกอบรม หลักสูตร “การจัดทำแผนพัฒนารายบุคคล และการใช้งานระบบ IDP” ครั้งที่ 2 วันที่ 5 มกราคม 2567 เวลา 09.00-11.30 น. ณ ห้อง 1-301 ชั้น 3 อาคารอาทิตย์ อุไรรัตน์ โดย ดร.สมิตา กลิ่นพงศ์ และนายขุนคำ ปองรักษาชีวิต เป็นวิทยากรบรรยาย มีผู้เข้ารับการอบรม จำนวน 222 คน
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IDP2_PUB66-724x1024.jpg)
สมรรถนะ : ความรับผิดชอบในงาน, ทักษะทางด้านการปรับตัวทางเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/idp2-66-1-66-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/idp2-66-2-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/idp2-66-7-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/idp2-66-6-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/idp2-66-5-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/idp2-66-4-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/idp2-66-3-1024x768.jpg)
#อย่าหยุดยั้งการพัฒนาตนเอง #HRDRSU