สำนักงานบุคคล ร่วมกับ สำนักงานพัฒนาบุคคล จัดโครงการปฐมนิเทศบุคลากรใหม่ ครั้งที่ 3 ประจำปีการศึกษา 2566 วันพุธที่ 15 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30-11.30 น. ณ ห้อง 1-302 ชั้น 3 อาคารอาทิตย์ อุไรรัตน์ มีบุคลากรใหม่เข้าร่วมงาน จำนวน 25 คน โดยได้รับเกียรติจากคุณกสิณ จันทร์เรือง รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร กล่าวต้อนรับบุคลากรใหม่ คุณเพ็ญนภา กุลกานต์สวัสดิ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานบุคคล และ ดร.สมิตา กลิ่นพงศ์ ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาบุคคล ร่วมบรรยายและตอบข้อซักถาม
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ori366-pub66-724x1024.jpg)
สมรรถนะ : การปฏิบัติตามกฎระเบียบและข้อบังคับ , ความรู้ในกฎระเบียบและข้อบังคับ
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6181-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6188-614x1024.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6197-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6207-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6223-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6210-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6203-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6202-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6195-1024x768.jpg)
#อย่าหยุดยั้งการพัฒนาตนเอง #HRDRSU