สำนักงานพัฒนาบุคคล จัดโครงการอบรม “เปลี่ยนข้อมูลให้เป็นภาพ : สร้าง Dashboard ด้วย Power BI” วันศุกร์ที่ 22 กันยายน 2566 เวลา 13.00-16.30 น. ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6-501A ชั้น 5 อาคาร Student Center มีบุคลากรที่สนใจเข้าร่วมโครงการอบรม จำนวน 38 คน ในการอบรมครั้งนี้ได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.วุฒิพงษ์ ชินศรี เป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/Pub-PowerBI66-724x1024.jpg)
สมรรถนะ : ทักษะด้านการปรับตัวทางเทคโนโลยีสารสนเทศ (Digital Adaptation)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__44335115_0-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__44335120_0-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__44335119_0-1024x645.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__44335118_0-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__3891261_0-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__44335122_0-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__44335121-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__3891259_0-1024x768.jpg)
#อย่าหยุดยั้งการพัฒนาตนเอง #HRDRSU