สำนักงานพัฒนาบุคคล จัดโครงการอบรม “พื้นฐานการจัดการข้อมูลด้วย Excel” วันพุธที่ 6 กันยายน 2566 เวลา 13.00-16.30 น. ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6-501A ชั้น 5 อาคาร Student Center มีบุคลากรที่สนใจเข้าร่วมโครงการอบรม จำนวน 36 คน ในการอบรมครั้งนี้ได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.วุฒิพงษ์ ชินศรี เป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้
สมรรถนะ : ทักษะด้านการปรับตัวทางเทคโนโลยีสารสนเทศ (Digital Adaptation)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/excel66-PUB66-724x1024.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__43638817_0-1024x827.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__43638814_0-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__43638811_0-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__43638813_0-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__43638816_0-1024x768.jpg)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__43638815_0-1024x768.jpg)
#อย่าหยุดยั้งการพัฒนาตนเอง #HRDRSU