สำนักงานพัฒนาบุคคล จัดโครงการฝึกอบรม หลักสูตร “การจัดทำแผนพัฒนารายบุคคล และการใช้งานระบบ IDP” วันที่ 10 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00-11.30 น. ณ ห้อง 1-702 ชั้น 7 อาคารอาทิตย์ อุไรรัตน์ โดย ดร.สมิตา กลิ่นพงศ์ และนายขุนคำ ปองรักษาชีวิต เป็นวิทยากรบรรยาย มีผู้เข้ารับการอบรม จำนวน 70 คน
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IDP_PUB66-724x1024.webp)
สมรรถนะ : ความรับผิดชอบในงาน, ทักษะทางด้านการปรับตัวทางเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0082-1024x768.webp)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0072-1024x768.webp)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0071-1024x768.webp)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0063-1024x768.webp)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0059-1024x768.webp)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0053-1024x768.webp)
![](https://hrd.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0048-1024x768.webp)
#อย่าหยุดยั้งการพัฒนาตนเอง #HRDRSU