ChatGPT / ข่าวอบรม / By apear วิทยาลัยนวัตกรรมดิจิทัลเทคโนโลยี ร่วมกับ สำนักงานพัฒนาบุคคล กำหนดจัดโครงการอบรม “Prompt Engineering and Chat GPT” เพื่อสร้างความรู้ ความเข้าใจเกี่ยวกับการใช้งาน Chat GPT ให้กับอาจารย์และบุคลากรของมหาวิทยาลัย Prompt Engineering and ChatGPT วันจันทร์ที่ 29 พฤษภาคม 2566 เวลา 13.30-16.30 น. ณ ห้อง 1-702 ชั้น 7 อาคารอาทิตย์ อุไรรัตน์ ผู้เข้าอบรมจะต้องนำ Notebook มาด้วย ขออภัยโครงการนี้มีผู้สมัครครบตามจำนวนแล้วค่ะ หน้าข่าวประชาสัมพันธ์